તમારા દેશ અથવા પ્રદેશ પસંદ કરો.

Close
0 Item(s)

FTLX3612M334

Finisar CorporationFinisar Corporation
Finisar Corporation
છબી રજૂઆત હોઈ શકે છે. ઉત્પાદન વિગતો માટે વિશિષ્ટતાઓ જુઓ.

ઉત્પાદન માહિતી

ભાગ નંબર: FTLX3612M334
ઉત્પાદક / બ્રાન્ડ: Finisar Corporation
ઉત્પાદન વર્ણન TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
માહિતી પત્ર: FTLX3612M334.pdf
RoH સ્થિતિ લીડ ફ્રી / આરઓએચએસ સુસંગત
સ્ટોક સ્થિતિ 6773 pcs stock
શિપ હોંગ કોંગ
શિપમેન્ટ વે DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6773 pcs
વિનંતી ભાવ
કૃપા કરીને તમારી સંપર્ક માહિતી સાથેના તમામ આવશ્યક ફીલ્ડ્સને પૂર્ણ કરો. " સબમિિટ આરએફક્યુ " પર ક્લિક કરો, અમે ટૂંક સમયમાં ઇમેઇલ દ્વારા તમારો સંપર્ક કરીશું. અથવા અમને ઇમેઇલ કરો:[email protected]
  • ધારેલો ભાવ:
  • જથ્થો:

કૃપા કરીને દર્શાવતા કરતા વધારે જથ્થો જો તમે તમારી લક્ષ્ય કિંમત આપો.

  • ભાગ નંબર
  • કંપની નું નામ
  • સંપર્ક નામ
  • ઈ-મેલ
  • સંદેશ

FTLX3612M334 ની વિશિષ્ટતાઓ

ભાગ નંબર FTLX3612M334 ઉત્પાદક Finisar Corporation
વર્ણન TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP લીડ ફ્રી સ્ટેટસ / રોએચએસ સ્ટેટસ લીડ ફ્રી / આરઓએચએસ સુસંગત
જથ્થો ઉપલબ્ધ છે 6773 pcs ડેટા શીટ FTLX3612M334.pdf
તરંગલંબાઇ 1550nm વોલ્ટેજ - સપ્લાય 3.3V, 5V
સિરીઝ - બીજા નામો 1121750
માઉન્ટિંગ પ્રકાર Pluggable, XFP ભેજ સંવેદનશીલતા સ્તર (એમએસએલ) 1 (Unlimited)
લીડ ફ્રી સ્ટેટસ / આરઓએચએસ સ્થિતિ Lead free / RoHS Compliant વિગતવાર વર્ણન Fiber Optic Transceiver Module Fibre Channel Links 9.95 ~ 11.3Gbps 1550nm 3.3V, 5V LC Duplex Pluggable, XFP
માહિતી દર 9.95 ~ 11.3Gbps કનેક્ટર પ્રકાર LC Duplex
કાર્યક્રમો Fibre Channel Links

શિપમેન્ટ

★ મફત ડિલિપિંગ ડીએચએલ / ફેડએક્સ / યુપીએસ દ્વારા જો 1000 ડૉલરથી વધારે ઓર્ડર.
(માત્ર ઇન્ટિગ્રેટેડ સર્કિટ્સ, સર્કિટ પ્રોટેક્શન, આરએફ / આઇએફ અને આરએફઆઈડી, ઓપ્ટોઇલેક્ટ્રોનિક્સ, સેન્સર્સ, ટ્રાન્સડ્યુસર્સ, ટ્રૅન્સફોર્મર્સ, ઇસોલેટર, સ્વિચ, રિલેઝ માટે)

ફેડએક્સ www.fedEx.com $ 35.00 થી મૂળ શિપિંગ ફી ઝોન અને દેશ પર આધારિત છે.
ડીએચએલ www.dHL.com $ 35.00 થી મૂળ શિપિંગ ફી ઝોન અને દેશ પર આધારિત છે.
યુપીએસ www.UPS.com $ 35.00 થી મૂળ શિપિંગ ફી ઝોન અને દેશ પર આધારિત છે.
ટી.એન.ટી. www.TNT.com $ 35.00 થી મૂળ શિપિંગ ફી ઝોન અને દેશ પર આધારિત છે.

★ ડિલિવરીનો સમય DHL / UPS / FEDEX / TNT દ્વારા વિશ્વભરના મોટાભાગના દેશોમાં 2-4 દિવસની જરૂર પડશે.

જો તમને શિપમેન્ટ વિશે કોઈ પ્રશ્નો હોય તો કૃપા કરીને અમારો સંપર્ક મફત લાગે. અમને ઇમેઇલ કરો [email protected]
FedexDHLUPSTNT

વેચાણ પછીની ગેરંટી

  1. અનંત-Electronics.com ના દરેક ઉત્પાદનને 1 વર્ષની વોરંટી અવધિ આપવામાં આવી છે. આ સમયગાળા દરમ્યાન, જો અમારા ઉત્પાદનો વિશે કોઈ સમસ્યા હોય તો અમે મફત તકનીકી જાળવણી પ્રદાન કરી શકીએ છીએ.
  2. જો તમને તે પ્રાપ્ત કર્યા પછી અમારા ઉત્પાદનો વિશે ગુણવત્તા સમસ્યાઓ મળે, તો તમે તેમને ચકાસી શકો છો અને જો તે સાબિત થઈ શકે તો બિનશરતી રિફંડ માટે અરજી કરી શકો છો.
  3. જો ઉત્પાદનો ખામીયુક્ત હોય અથવા તેઓ કામ ન કરતા હોય, તો તમે 1 વર્ષની અંદર અમારી પાસે પાછા આવી શકો છો, માલના તમામ પરિવહન અને કસ્ટમ્સ શુલ્ક અમને દ્વારા જન્મે છે.

સંબંધિત ટૅગ્સ

સંબંધિત વસ્તુઓ

FTLX3612M333
FTLX3612M333
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 6232 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M333.pdf
RFQ
FTLX3612M328
FTLX3612M328
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 3187 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M328.pdf
RFQ
FTLX3612M335
FTLX3612M335
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX OPT XFP 10 GB/S CH35
ઉપલબ્ધ છે: 5181 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M335.pdf
RFQ
FTLX3612M340
FTLX3612M340
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 4648 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M340.pdf
RFQ
FTLX3612M329
FTLX3612M329
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 5723 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M329.pdf
RFQ
FTLX3612M337
FTLX3612M337
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 3189 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M337.pdf
RFQ
FTLX3612M332
FTLX3612M332
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 3783 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M332.pdf
RFQ
FTLX3612M338
FTLX3612M338
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 6718 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M338.pdf
RFQ
FTLX3612M331
FTLX3612M331
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 4494 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M331.pdf
RFQ
FTLX3612M336
FTLX3612M336
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX OPT XFP 10 GB/S CH36
ઉપલબ્ધ છે: 6024 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M336.pdf
RFQ
FTLX3612M330
FTLX3612M330
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 6242 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M330.pdf
RFQ
FTLX3612M339
FTLX3612M339
ઉત્પાદકો: Finisar Corporation
વર્ણન: TXRX DWDM EML 40KM C-BAND XFP
ઉપલબ્ધ છે: 4313 pcs
ડાઉનલોડ કરો: FTLX3612M339.pdf
RFQ

ઉદ્યોગ સમાચાર

રોહમ 10 ઓટોમોટિવ સીઆઈસી મસ્ફેટ્સ ઉમેરે છે
"એસસીટી 3xxxxxHR શ્રેણીની રજૂઆતથી રોહીએ એઈસી-ક્યુ 10101 સીઇસી...
એસઆઈસી મોસ્ફેટ્સ પર ઉમેરે છે
ઓન સેમિકન્ડક્ટરે ઇવીએસ, સૌર અને યુપીએસ એપ્લિકેશન્સના લ...
એપીઇસી: ટીઆઇ પછીથી 15 એમડબલ્યુ સ્ટેન્ડ બાય સાથે એસી-ડીસી ચિપ બનાવવા વિચારે છે
"આ ઉપકરણ પાવર સપ્લાય કદ ઘટાડવા જ્યારે ઉચ્ચ કાર્યક્ષમતા ...
પ્રાયોજિત સામગ્રી: સિગ્લેન્ટ SVA1015X સ્પેક્ટ્રમ વિશ્લેષક
SigleNT SVA1015X સ્પેક્ટ્રમ વિશ્લેષક ફ્રિક્વન્સી રેન્જની અંદ...
અર્ધ ઉત્પાદન સાધનોના ખર્ચમાં આ વર્ષે 14% ઘટાડો થવાની ધારણા છે અને આગલા વર્ષે 27% વધશે
મેમરી સેક્ટરમાં મંદીના લીધે, 2019 ની મંદી ફેબ સાધનોના ખર્...
પાવર સ્ટેમ્પ એલાયન્સ કટ્સમાં યજમાન સીપીયુ માટે પીએસયુની દેખરેખ રાખવા જરૂરી છે, અને સંદર્ભ ડિઝાઇન ઉમેરે છે
એલાયન્સ (આર્ટસિન એમ્બેડેડ ટેકનોલોજીઓ, બેલ પાવર સોલ્યુશ...
APEC: SiC પાવર અને સુધારેલ ક્લાઉડ-આધારિત પાવર ટૂલ્સ
શોધ ક્ષમતાઓમાં સુધારો કરવામાં આવ્યો છે, અને એક કેરોયુઝ...
ડૅંગ્રોવ રેકોમથી જગ્યા બચત ડીસી / ડીસી કન્વર્ટર ઉમેરે છે
તેઓ એવી એપ્લિકેશનો માટે ડિઝાઇન કરવામાં આવ્યા છે કે જેમ...
હાઈ-રિલે એપ્લિકેશંસ માટે પ્રથમ સૈન્ય-લાયક આર્મ પ્રોસેસર
એલએસ 1046 એ એનએક્સપીના 64-બીટ આર્મ લેયરસ્કેપ પોર્ટફોલિયોન...